Amani Katikati ya Changamoto
Mara nyingi tunapopitia changamoto, mawazo yetu hujaa hofu na wasiwasi. Tunaweza kujiuliza mambo yatakuwaje, tutapata msaada kutoka wapi, au...
Soma tafakari kulingana na tarehe na uendelee kukua kiroho kila siku.
Mara nyingi tunapopitia changamoto, mawazo yetu hujaa hofu na wasiwasi. Tunaweza kujiuliza mambo yatakuwaje, tutapata msaada kutoka wapi, au...
Pundamilia ana mistari ya kipekee inayomtofautisha na wengine.Biblia: “Nimekuumba kwa jinsi ya ajabu.” (Zaburi 139:14)“Kila mtu amepewa vipa...
Twiga ni mnyama mrefu kuliko wote na huangalia mbali zaidi kuliko wengine.Biblia: “Tafuteni yaliyo juu.” (Wakolosai 3:2)“Akili inapaswa kuel...
Kiboko huishi majini lakini hutoka nje usiku kutafuta chakula.Biblia: “Msifananishwe na dunia hii.” (Warumi 12:2)“Mkristo aishi duniani laki...
Swala ni mwepesi sana na ana uwezo wa kukimbia kwa kasi ili kujiokoa.Biblia: “Bwana atanifanya miguu yangu kama ya kulungu.” (Zaburi 18:33)“...
Kifaru ana nguvu kubwa na pembe imara ya kujilinda.Biblia: “Bwana ni ngome yangu.” (Zaburi 18:2)“Mungu ni ulinzi wa watu Wake.” — Patri...